Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

กฏ ระเบียบ การใช้บอร์ด เพื่อนสมาชิกทุกท่านรบกวนเข้ามาอ่านกันนิดนะครับ

2 posters

Go down

กฏ ระเบียบ การใช้บอร์ด เพื่อนสมาชิกทุกท่านรบกวนเข้ามาอ่านกันนิดนะครับ Empty กฏ ระเบียบ การใช้บอร์ด เพื่อนสมาชิกทุกท่านรบกวนเข้ามาอ่านกันนิดนะครับ

ตั้งหัวข้อ by soros Sun May 17, 2009 8:22 am

กฏ ระเบียบ การใช้บอร์ด

1.ห้ามโพสต์อะไรก็แล้วแต่ที่เป็นการพาดพิงถึงชาติศาสนาพระมหากษัตริย์
2.กรุณาอย่าโพสต์สิ่งที่ลามกอนาจาร รูปตัดต่อดารา หรือ นักการเมือง ลงในบอร์ดนี้
3.ห้ามโพสต์ข้อความ หรือไฟล์ ที่เกี่ยวกับทหาร ตำรวจ หรือ ผู้มีอิทธิพลในสังคม
4.ห้ามโพสต์ เพลงไทย โดยเด็ดขาด
5.ไม่ควรคัดลอกลิงค์ของผู้อื่นมาโพสต์หรือถ้านำมาโพสต์ต้องให้เครดิตเจ้าของเดิมด้วยนะครับ
6. สมาชิกที่ไม่โพสท์กระทู้เพียงท่านกล่าวคำขอบคุณก็ถือว่ามีน้ำใจให้กับคน โพสต์แล้วครับ แต่ถ้าจะให้ดีเมื่อโหลดไปแล้วควรกลับมาโพสต์คอมเม้นท์ซักหน่อยก็จะดีครับ เพื่อเป็นข้อมูลสำหรับสมาชิกท่านอื่น
7.ช่วยกันโพสต์เอาความสุขมาแชร์กัน ขอความร่วมมือจากเพื่อนสมาชิกให้ปฎิบัติร่วมกันนะครับ

ผม ขอแค่ 7 ข้อนะครับ คงไม่มากมายเกินไปนะครับ ใจจริงแล้วผมก็ไม่อยากจะตั้งกฎเกณฑ์อะไรมากมาย สำหรับการใช้บอร์ดหรอกครับ แต่เนื่องจากว่า ดูตามเหตุการณ์แล้ว ถ้าไม่มีกฎ ระเบียบ กันซะเลย มันจะแย่ครับ จึงอยากรบกวนสมาชิกทุกท่าน ช่วยทำกันหน่อยนะครับ ด้วยความนับถือ
soros
soros
Admin

http://audiophile.niceboard.net

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน