Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ปัญหาเรื่อง Font ของเวปครับ

Go down

ปัญหาเรื่อง Font ของเวปครับ Empty ปัญหาเรื่อง Font ของเวปครับ

ตั้งหัวข้อ by monsterz Sun May 17, 2009 2:52 pm

ปัญหาจากเวปเก่า

chincho พิมพ์ว่า:ไม่ทราบว่าท่านอื่นเป็นอย่างผมไหม คือ ไม่ว่าผมจะใช้ browser อะไร เวลาเปิดหน้าเวปมาภาษาไทยจะเป็นภาษาที่อ่านไม่ออกเลย
ไม่ว่าจะเป็น IE, Firefox, TheWorld, Maxthon, Opera
โดยจะต้องไปแก้ Encoding ให้เป็น ไทย จึงพอจะอ่านได้ Question

xxxpro พิมพ์ว่า:เป็นเหมือนกันครับปัญหาเรื่อง Font ของเวปครับ Audio210

และ Admin @ audiophile.forumakers.com
Admin พิมพ์ว่า:ไม่ได้เข้ามานานมากครับยังไงต้องขอโทษเพื่อนๆสมาชิกทุกท่านไว้ด้วยครับ ตอนนี้ไม่ทราบว่าสมาชิกท่านใดสามารถหรือรู้วิธีแก้ไขรบกวนช่วยบอกกล่าวหน่อยครับจะได้ใช้บอร์ดกันสะดวกขึ้นครับ

ปัญหาทั้งหมด จะหมดไป เมื่อท่าน Admin @ audiophile.forumakers.com และ เพื่อนๆ จะย้ายบอร์ด อีก ครั้ง มาที่นี่....ผมยินดี ที่จะมอบ เวปนี้ ให้ท่าน ทุกท่าน...ครับ Smile

ไม่มีอะไรที่เริ่มต้นใหม่ ไม่ได้ ครับ Twisted Evil

ปัญหาเรื่อง Font ของเวปครับ Xzy10
monsterz
monsterz

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน